USELESS COIN
Giá USELESS
Biểu đồ giá USELESS COIN (USELESS)
Chuyển đổi và so sánh
| 1g | 24g | 7ng | 14ng | 30ng | 1 năm |
|---|---|---|---|---|---|
| - | 10.2% | 10.2% | 22.8% | 14.9% | 94.2% |
Công cụ chuyển đổi USELESS
Số liệu thống kê về USELESS COIN
| Giá trị vốn hóa thị trường | $5.002,80 |
|---|---|
| Giá trị vốn hóa thị trường/FDV | 1 |
| Định giá pha loãng hoàn toàn | $5.002,80 |
| Khối lượng giao dịch 24 giờ | $0,00 |
| Hợp đồng mở Perps 24h | $25.656,47 |
| OI / Vốn hóa | 512,84% |
| Tỷ lệ tài trợ Perps 8h | 0,0000% |
| Khối lượng Perps / Giao ngay 24h | 11283,8× |
| Cung lưu thông | 998,813M |
| Tổng cung | 998,813M |
| Tổng lượng cung tối đa | 1B |
Lịch sử giá của USELESS
| Phạm vi trong 24g | - – - |
|---|---|
| Phạm vi trong 7ng | - – - |
| Cao nhất mọi thời điểm |
$0,0005319
|
| Thấp nhất mọi thời điểm |
$0.053389
|
Hôm nay bạn thấy USELESS thế nào?
Bạn có thể mua USELESS COIN ở đâu?
Token USELESS đã ngừng giao dịch - trước trên tất cả các sàn giao dịch niêm yết trên CoinGecko. Chúng tôi sẽ cập nhật thông tin nếu hoạt động thị trường khôi phục.
Khối lượng giao dịch hàng ngày của USELESS COIN (USELESS) là bao nhiêu?
Khối lượng giao dịch trong 24 giờ của USELESS COIN (USELESS) là 0 $, báo hiệu sự sụt giảm trong hoạt động thị trường. Nếu bạn sở hữu token USELESS, tính thanh khoản của token có thể thấp. Hãy thận trọng khi tiếp tục. Bạn có thể nghiên cứu danh sách tiền mã hóa được giao dịch nhiều nhất của CoinGecko để biết các loại tiền mã hóa có tính thanh khoản cao hơn.
Giá cao nhất và thấp nhất cho USELESS COIN (USELESS) là bao nhiêu?
USELESS COIN (USELESS) đạt mức cao nhất lịch sử là $0,0005319 và mức thấp nhất lịch sử là $0.053389. Nó hiện đang giao dịch dưới mức cao nhất -99,10 % và trên mức giá thấp nhất 47,80 %.
Giá trị vốn hóa thị trường của USELESS COIN (USELESS) là bao nhiêu?
Giá trị vốn hóa thị trường của USELESS COIN (USELESS) là $5.002,80 và xếp thứ - trên CoinGecko ngày hôm nay. Giá trị vốn hóa thị trường được tính bằng cách lấy giá token nhân với nguồn cung lưu thông của token USELESS (1 Tỷ token có thể giao dịch trên thị trường ngày hôm nay).
Mức định giá pha loãng hoàn toàn của USELESS COIN (USELESS) là bao nhiêu?
Mức định giá pha loãng hoàn toàn (FDV) của USELESS COIN (USELESS) là $5.002,80. Đây là biểu thị về mặt thống kê của giá trị vốn hóa thị trường tối đa, với giả định rằng số lượng tối đa 1 Tỷ token USELESS đều đang lưu thông ngày hôm nay. Tùy thuộc vào cách lập lịch phát hành của token USELESS, có thể phải mất nhiều năm mới đạt được FDV.
Hiệu suất giá của USELESS COIN như thế nào so với các đồng tiền khác?
Với mức giá tăng 0,00 % trong 7 ngày qua, USELESS COIN (USELESS) đang có hiệu suất cao hơn thị trường tiền mã hóa toàn cầu với mức giảm -1,70 %, đồng thời có hiệu suất cao hơn so với các loại tiền mã hóa Meme tương tự với mức giảm -0,20 %.
Thị trường USELESS COIN
USELESS COIN Derivatives
| # | Sàn giao dịch | Cặp | Giá | Mức chênh lệch | Hợp đồng mở | Tỷ lệ vốn | Khối lượng giao dịch trong 24 giờ | Khối lượng % | Cập nhật lần cuối | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 |
DEX
|
$0,1632 | - | 25.548 $ |
0,000%
Đoản vị trả cho trường vị
|
$80.754,20 | - |
Gần đây
|
||
Có thể bạn quan tâm đến những tin tức mới nhất về tiền mã hóa này
Giá USELESS COIN toàn cầu
Loại tiền ảo liên quan